เจ้าหน้าที่สังกัดสำนักงานสรรพากรพื้นที่สมุทรสงคราม ร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ สมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา พิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล ณ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสมุทรสงคราม
นางสาวพันธนันท์ กิจพ่วงสุวรรณ ผู้ช่วยสรรพากรพื้นที่สมุทรสงคราม ร่วมกิจกรรมจิตอาสาบำเพ็ญสาธารณประโยชน์ เนื่องในวันคล้ายวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณพระบรมราชินี และวันต้นไม้ประจำปีของชาติ ณ วัดศรีสุวรรณคงคาราม จังหวัดสมุทรสงคราม
นายวิจารย์ พงศ์นภา หัวหน้าส่วนกฎหมายและเร่งรัดภาษีอากรค้าง พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ในสังกัด ร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์เฉลิมพระเกียรติ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง และสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี ณ วัดประดู่ พระอารามหลวง จังหวัดสมุทรสงคราม
นางสาวพันธนันท์ กิจพ่วงสุวรรณ ผู้ช่วยสรรพากรพื้นที่สมุทรสงคราม พร้อมด้วยสรรพากรพื้นที่สาขาบางคนที เจ้าหน้าที่งานบริการผู้เสียภาษีและประชาสัมพันธ์ ร่วมออกหน่วยบริการจังหวัดสมุทรสงครามเคลื่อนที่ "บำบัดทุกข์ บำรุงสุข สร้างรอยยิ้มให้ประชาชน" ณ วัดโบสถ์ จังหวัดสมุทรสงคราม
นางปัทมพร คงอิน หัวหน้าส่วนกรรมวิธีและคืนภาษี พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ในสังกัด ร่วมกิจกรรมอบรมเชิงปฏิบัติการบันทึกข้อมูลในระบบ e-report.energy.go.th และให้ความรู้ด้านการประหยัดพลังงาน บรรยายโดยเจ้าหน้าที่จากสำนักงานพลังงานจังหวัดสมุทรสงคราม ณ สำนักงานสรรพากรพื้นที่สมุทรสงคราม
นางสาวพันธนันท์ กิจพ่วงสุวรรณ ผู้ช่วยสรรพากรพื้นที่สมุทรสงคราม ปฎิบัติงานจิตอาสา 904 อำนวยความสะดวกประชาชนเฝ้ารับเสด็จ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ทรงนำคณะทูตานุทูตต่างประเทศ เยี่ยมชมโครงการมูลนิธิชัยพัฒนานุรักษ์
เจ้าหน้าที่สังกัดสำนักงานสรรพากรพื้นที่สมุทรสงคราม ร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์เฉลิมพระเกียรติ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง และสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินีนาถ ณ วัดศรัทธาธรรม
นางสาวพันธนันท์ กิจพ่วงสุวรรณ ผู้ช่วยสรรพากรพื้นที่สมุทรสงคราม พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ในสังกัด ร่วมโครงการบริจาคโลหิตเพื่อถวายเป็นพระราชกุศลแด่สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมาารี ทรงเจริญพระชนมายุ 68 พรรษา ณ อบจ.สมุทรสงคราม
นางผัลย์ศุกา เหลียวตระกูล สรรพากรพื้นที่สมุทรสงคราม พร้อมด้วยผู้ช่วยสรรพากรพื้นที่ หัวหน้าส่วน หัวหน้าทีม สรรพากรพื้นที่สาขา และเจ้าหน้าที่ในสังกัด ร่วมทำบุญตักบาตร เนื่องในวันขึ้นปีใหม่ไทย ประจำปี 2566 ณ สำนักงานสรรพากรพื้นที่สมุทรสงคราม
นางสาวพันธนันท์ กิจพ่วงสุวรรณ ผู้ช่วยสรรพากรพื้นที่สมุทรสงคราม พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่งานบริการผู้เสียภาษีและประชาสัมพันธ์ ร่วมออกหน่วยบริการจังหวัดสมุทรสงครามเคลื่อนที่ "บำบัดทุกข์ บำรุงสุข สร้างรอยยิ้มให้ประชาชน" ณ วัดราษฎร์วัฒนาราม จังหวัดสมุทรสงคราม