พิธีลงนามถวายพระพร พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทรมหาวชิราลงกรณ พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว โดยมี คณะผู้บริหาร ข้าราชการ พนักงานราชการและลูกจ้างสำนักงานสรรพากรพื้นที่มหาสารคาม
เมื่อวันที่ 3 กรกฎาคม 2567 นางมณฑิยา เลิศสหพันธ์ สรรพากรพื้นที่มหาสารคาม เป็นประธานในพิธีลงนามถวายพระพร พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทรมหาวชิราลงกรณ พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว โดยมี คณะผู้บริหาร ข้าราชการ พนักงานราชการและลูกจ้างสำนักงานสรรพากรพื้นที่มหาสารคาม ร่วมลงนามถวายพระพรชัยมงคล งานเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาส พระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 อันเป็นการแสดงความจงรักภักดี และสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ ณ สำนักงานสรรพากรพื้นที่มหาสารคาม