สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก มอบหมายให้ นางสาวสมศรี นิลพัธน์ นักตรวจสอบภาษีชำนาญการพิเศษ และนางสาวบุปผา สรรพานิช นักวิชาการสรรพากรชำนาญการพิเศษ ร่วมกิจกรรม "กาแฟยามเช้า จังหวัดพิษณุโลก"
นางสาวนุศรา กลิ่นกระจาย สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก มอบหมายให้ นางสาวสมศรี นิลพัธน์ นักตรวจสอบภาษีชำนาญการพิเศษ และนางสาวบุปผา สรรพานิช นักวิชาการสรรพากรชำนาญการพิเศษ ร่วมกิจกรรม "กาแฟยามเช้า จังหวัดพิษณุโลก" ประจำเดือนกรกฎาคม ๒๕๖๖ ณ หอประชุมนเรศวร โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม ตำบลท่าทอง อำเภอเมืองพิษณุโลก จังหวัดพิษณุโลก