สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร และเจ้าหน้าที่สำนักงานสรรพากรพื้นที่พิษณุโลก ร่วมถวายเทียนพรรษาเพื่อเป็นพุทธบูชา
วันที่ ๒๖ กรกฎาคม ๒๕๖๖ นางสาวนุศรา กลิ่นกระจาย สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร และเจ้าหน้าที่สำนักงานสรรพากรพื้นที่พิษณุโลก ร่วมถวายเทียนพรรษาเพื่อเป็นพุทธบูชา ณ วัดโพธิญาณ ตำบลหัวรอ อำเภอเมืองพิษณุโลก จังหวัดพิษณุโลก