สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ร่วมแสดงความยินดีแด่ นางสาวพรทิพย์ เสนะโห เนื่องในโอกาสเข้ารับตำแหน่งสรรพากรภาค ๗
วันที่ ๓๐ ตุลาคม ๒๕๖๖ นางสาวนุศรา กลิ่นกระจาย สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ร่วมแสดงความยินดีแด่ นางสาวพรทิพย์ เสนะโห เนื่องในโอกาสเข้ารับตำแหน่งสรรพากรภาค ๗ ณ สำนักงานสรรพากรภาค ๗ ตำบลในเมือง อำเภอเมืองพิษณุโลก จังหวัดพิษณุโลก