เข้าร่วมกิจกรรมโครงการ “หน่วยบำบัดทุกข์ บำรุงสุข สร้างรอยยิ้มให้ประชาชน ประจำเดือน พฤศจิกายน ๒๕๖๖” ณ วัดท่ามะขาม หมู่ที่ ๗ ตำบลไผ่ล้อม อำเภอบางกระทุ่ม จังหวัดพิษณุโลก
วันที่ ๒๒ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ นางสาวนุศรา กลิ่นกระจาย สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก พร้อมด้วยข้าราชการสำนักงานสรรพากรพื้นที่พิษณุโลก เข้าร่วมกิจกรรมโครงการ “หน่วยบำบัดทุกข์ บำรุงสุข สร้างรอยยิ้มให้ประชาชน ประจำเดือน พฤศจิกายน ๒๕๖๖” ณ วัดท่ามะขาม หมู่ที่ ๗ ตำบลไผ่ล้อม อำเภอบางกระทุ่ม จังหวัดพิษณุโลก