สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก ร่วมกิจกรรม "กาแฟยามเช้า จังหวัดพิษณุโลก"
เมื่อวันที่ ๒๓ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ นางสาวนุศรา กลิ่นกระจาย สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก พร้อมด้วยคณะผู้บริหารสำนักงานสรรพากรพื้นที่พิษณุโลก ร่วมกิจกรรม "กาแฟยามเช้า จังหวัดพิษณุโลก" ประจำเดือน พฤศจิกายน ๒๕๖๖ เพื่อส่งเสริมระบบการทำงานแบบบูรณาการ พบปะหารือข้อราชการต่างๆ และเป็นการสานสัมพันธ์ระหว่างส่วนราชการและหน่วยงานในจังหวัดพิษณุโลก ณ สำนักชลประทานที่ ๓ หมู่ที่ ๘ ตำบลท่าทอง อำเภอเมืองพิษณุโลก จังหวัดพิษณุโลก