สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก ให้การต้อนรับ และรับการตรวจราชการประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๗ จากคณะตรวจราชการสำนักงานสรรพากรภาค ๗
ในระหว่างวันที่ ๒๘ - ๓๐ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ นางสาวนุศรา กลิ่นกระจาย สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร และข้าราชการให้การต้อนรับ และรับการตรวจราชการประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๗ นำโดย นางสาวพรทิพย์ เสนะโห สรรพากรภาค ๗ และคณะตรวจราชการสำนักงานสรรพากรภาค ๗ ในการนี้ ได้เข้าตรวจราชการ
-สำนักงานสรรพากรพื้นที่พิษณุโลก
-สำนักงานสรรพากรพื้นที่สาขาบางกระทุ่ม
-สำนักงานสรรพากรพื้นที่สาขาพรหมพิราม
-ตรวจเยี่ยมสำนักงานสรรพากรพื้นที่สาขาในท้องที่พิษณุโลก
และประชุมสรุปผลการตรวจฯ ณ สำนักงานสรรพากรพื้นที่พิษณุโลก ตำบลหัวรอ อำเภอ
เมืองพิษณุโลก จังหวัดพิษณุโลก