สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก ร่วมบริจาคสิ่งของ "วันรวมน้ำใจสู่กาชาด" ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๖๗
เมื่อวันที่ วันที่ ๗ ธันวาคม ๒๕๖๖ นางสาวนุศรา กลิ่นกระจาย สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ร่วมบริจาคสิ่งของ "วันรวมน้ำใจสู่กาชาด" ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๖๗ โดยมีนายภูษิต สมจิตต์ ผู้ว่าราชการจังหวัดพิษณุโลก และ นางดนิตา สมจิตต์ นายกเหล่ากาชาดจังหวัดพิษณุโลก เป็นประธานรับสิ่งของบริจาคในงานวันรวมน้ำใจสู่กาชาด ประจำปี ๒๕๖๗ ณ ศาลากลางจังหวัดพิษณุโลก อำเภอเมืองพิษณุโลก จังหวัดพิษณุโลก