เข้าร่วมกิจกรรมโครงการ “หน่วยบำบัดทุกข์ บำรุงสุข สร้างรอยยิ้มให้ประชาชน ประจำเดือน ธันวาคม ๒๕๖๖” ณ วัดไทรดงยั้ง หมู่ที่ ๒ ตำบลวังยาง อำเภอเนินมะปราง จังหวัดพิษณุโลก
วันที่ ๒๐ ธันวาคม ๒๕๖๖ นางสาวนวลพรรณ เสนา เจ้าพนักงานสรรพากรอาวุโส พร้อมด้วยข้าราชการสำนักงานสรรพากรพื้นที่พิษณุโลก เข้าร่วมกิจกรรมโครงการ “หน่วยบำบัดทุกข์ บำรุงสุข สร้างรอยยิ้มให้ประชาชน ประจำเดือน ธันวาคม ๒๕๖๖” ณ วัดไทรดงยั้ง หมู่ที่ ๒ ตำบลวังยาง อำเภอเนินมะปราง จังหวัดพิษณุโลก