สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก มอบหมายให้ นางสาวพรปวีณ์ เป็งวัง นักตรวจสอบภาษีชำนาญการพิเศษ พร้อมด้วยคณะข้าราชการ ร่วมงานพิธีบวงสรวงดวงพระวิญญาณสมเด็จพระนเรศวรมหาราช
เมื่อวันที่ ๖ มกราคม ๒๕๖๗ นางสาวนุศรา กลิ่นกระจาย สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก มอบหมายให้ นางสาวพรปวีณ์ เป็งวัง นักตรวจสอบภาษีชำนาญการพิเศษ พร้อมด้วยคณะข้าราชการ ร่วมงานพิธีบวงสรวงดวงพระวิญญาณสมเด็จพระนเรศวรมหาราช ขอพระบรม ราชานุญาตจัดงานแผ่นดินสมเด็จพระนเรศวรมหาราชพิษณุโลก ประจำปี ๒๕๖๗ โดยมี นายภูษิต สมจิตต์ ผู้ว่าราชการจังหวัดพิษณุโลก เป็นประธาน ณ ศาลสมเด็จพระนเรศวรมหาราช พระราชวังจันทน์ อำเภอเมืองพิษณุโลก จังหวัดพิษณุโลก