สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ข้าราชการ พนักงานราชการ ร่วมพิธีเปิดงาน วันเด็กแห่งชาติ ประจำปี ๒๕๖๗ และจัดกิจกรรมงานวันเด็กแห่งชาติร่วมกับเทศบาลตำบลหัวรอ
วันที่ ๑๓ มกราคม ๒๕๖๗ นางสาวนุศรา กลิ่นกระจาย สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ข้าราชการ พนักงานราชการ สำนักงานสรรพากรพื้นที่พิษณุโลก ร่วมพิธีเปิดงานวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี ๒๕๖๗ และจัดกิจกรรมงานวันเด็กแห่งชาติร่วมกับเทศบาลตำบลหัวรอ ผ่านกิจกรรม " โยนโบว์ลิ่ง รับความรู้ รับรางวัล" ณ อาคารอเนกประสงค์ สำนักงานเทศบาลตำบลหัวรอ อำเภอเมือง จังหวัดพิษณุโลก