สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก มอบหมายให้ นางสาวพจนา อู่จันทร์ฉาย นักวิชาการภาษีชำนาญการพิเศษ พร้อมด้วยข้าราชการ ร่วมพิธีบวงสรวงดวงพระวิญญาณสมเด็จพระนเรศวรมหาราช
วันที่ ๑๘ มกราคม ๒๕๖๗ นางสาวนุศรา กลิ่นกระจาย สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก มอบหมายให้ นางสาวพจนา อู่จันทร์ฉาย นักวิชาการภาษีชำนาญการพิเศษ พร้อมด้วยข้าราชการ ร่วมพิธีบวงสรวงดวงพระวิญญาณสมเด็จพระนเรศวรมหาราช เนื่องในงานรัฐพิธีวันยุทธหัตถี หรือ วันกองทัพไทย ประจำปี ๒๕๖๗ โดยมีนายภูษิต สมจิตต์ ผู้ว่าราชการจังหวัดพิษณุโลก เป็นประธาน ณ ศาลสมเด็จพระนเรศวรมหาราช พระราชวังจันทน์ อำเภอเมืองพิษณุโลก จังหวัดพิษณุโลก