สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก ได้รับเชิญร่วมสนทนาผ่านรายการ “ห้องนั่งเล่า” คุยให้เคลียร์ ประเด็น “ยื่นแบบแสดงรายการภาษีเงินได้บุคคลธรรมดา” ปีภาษี ๒๕๖๖
วันที่ ๒ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗ นางสาวนุศรา กลิ่นกระจาย สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก ได้รับเชิญร่วมสนทนาผ่านรายการ “ห้องนั่งเล่า” คุยให้เคลียร์ ประเด็น “ยื่นแบบแสดงรายการภาษีเงินได้บุคคลธรรมดา” ปีภาษี ๒๕๖๖ ทางช่องทีวีดิจิตอล NBT North ๑๑ ครอบคลุม ๑๘ จังหวัดภาคเหนือ ณ สถานีวิทยุโทรทัศน์แห่งประเทศไทย จังหวัดพิษณุโลก ตำบลหัวรอ อำเภอเมืองพิษณุโลก จังหวัดพิษณุโลก