นายเกียรติณรงค์ วงศ์น้อย ผู้ตรวจราชการกระทรวงการคลัง เป็นประธานประชุมตรวจราชการเพื่อติดตามผลปฏิบัติงานของส่วนราชการ และรัฐวิสาหกิจในสังกัดกระทรวงการคลังในท้องที่จังหวัดพิษณุโลก
วันที่ ๕ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗ นายเกียรติณรงค์ วงศ์น้อย ผู้ตรวจราชการกระทรวงการคลัง เป็นประธานประชุมตรวจราชการเพื่อติดตามผลปฏิบัติงานของส่วนราชการ และรัฐวิสาหกิจในสังกัดกระทรวงการคลังในท้องที่จังหวัดพิษณุโลก ในการนี้ นางสาวพรทิพย์ เสนะโห สรรพากรภาค ๗ และนางสาวนุศรา กลิ่นกระจาย สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก พร้อมด้วยคณะผู้บริหารการคลังจังหวัดพิษณุโลก ร่วมประชุมตรวจราชการฯ ณ ห้องประชุมสำนักงานสรรพากรพื้นที่พิษณุโลก ตำบลหัวรอ อำเภอเมืองพิษณุโลก จังหวัดพิษณุโลก