สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก นำข้าราชการ และลูกจ้าง ร่วมจัดกิจกรรมโครงการ Big Cleaning Day เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ณ สำนักงานสรรพากรพื้นที่พิษณุโลก
วันที่ ๒๑ พฤษภาคม ๒๕๖๗ นางสาวนุศรา กลิ่นกระจาย สรรพากรพื้นที่พิษณุโลกนำข้าราชการ และลูกจ้าง ร่วมจัดกิจกรรมโครงการ Big Cleaning Day เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ณ สำนักงานสรรพากรพื้นที่พิษณุโลก ตำบลหัวรอ อำเภอเมืองพิษณุโลก จังหวัดพิษณุโลก