สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก พร้อมด้วยคณะผู้บริหารสำนักงานสรรพากรพื้นที่พิษณุโลก ร่วมกิจกรรม "กาแฟยามเช้า จังหวัดพิษณุโลก"
วันที่ ๑๐ มิถุนายน ๒๕๖๗ นางสาวนุศรา กลิ่นกระจาย สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก พร้อมด้วยคณะผู้บริหารสำนักงานสรรพากรพื้นที่พิษณุโลก ร่วมกิจกรรม "กาแฟยามเช้า จังหวัดพิษณุโลก" ครั้งที่ ๙ ประจำเดือนมิถุนายน ๒๕๖๗ โดยมี นายภูสิต สมจิตต์ ผู้ว่าราชการจังหวัดพิษณุโลก เป็นประธาน การจัดกิจกรรมครั้งนี้ องค์การบริหารส่วนจังหวัดพิษณุโลกเป็นเจ้าภาพจัดขึ้น ณ พระราชวังจันทน์ อำเภอเมืองพิษณุโลก จังหวัดพิษณุโลก