สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก พร้อมด้วยนางสาวสมศรี นิลพันธ์ นักวิชาการตรวจสอบภาษีชำนาญการพิเศษ และข้าราชการ ร่วมกิจกรรมจิตอาสาบำเพ็ญสาธารณประโยชน์และบำเพ็ญสาธารณกุศล
วันที่ ๑๓ มิถุนายน ๒๕๖๗ นางสาวนุศรา กลิ่นกระจาย สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก พร้อมด้วยนางสาวสมศรี นิลพันธ์ นักวิชาการตรวจสอบภาษีชำนาญการพิเศษ และข้าราชการ ร่วมกิจกรรมจิตอาสาบำเพ็ญสาธารณประโยชน์และบำเพ็ญสาธารณกุศล โดยนายภูสิต สมจิตต์ ผู้ว่าราชการจังหวัดพิษณุโลก เป็นประธาน ณ ศาลากลางจังหวัดพิษณุโลก ตำบลในเมือง อำเภอเมือง จังหวัดพิษณุโลก