สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก พร้อมด้วยนางสาวชญาธร เชาว์อยชัย นักวิชาการสรรพากรชำนาญการพิเศษ และข้าราชการ ร่วมกิจกรรมวันต้นไม้ประจำปีของชาติ พ.ศ.๒๕๖๗
วันที่ ๑๔ มิถุนายน ๒๕๖๗ นางสาวนุศรา กลิ่นกระจาย สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก พร้อมด้วยนางสาวชญาธร เชาว์อยชัย นักวิชาการสรรพากรชำนาญการพิเศษ และข้าราชการ ร่วมกิจกรรมวันต้นไม้ประจำปีของชาติ พ.ศ. ๒๕๖๗ ณ สำนักงานปฏิรูปที่ดินจังหวัดพิษณุโลก (แห่งใหม่) อำเภอเมืองพิษณุโลก จังหวัดพิษณุโลก