สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก พร้อมด้วยนายวัฒนา วาสนาวณิช นิติกรชำนาญการพิเศษ ร่วมพิธีเปิดโครงการ "มหกรรมแก้หนี้ สร้างวิถีแห่งความเป็นธรรม จังหวัดพิษณุโลก"
วันที่ ๑ กรกฎาคม ๒๕๖๗ นางสาวนุศรา กลิ่นกระจาย สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก พร้อมด้วยนายวัฒนา วาสนาวณิช นิติกรชำนาญการพิเศษ ร่วมพิธีเปิดโครงการ "มหกรรมแก้หนี้ สร้างวิถีแห่งความเป็นธรรม จังหวัดพิษณุโลก" โดยนายภูสิต สมจิตต์ ผู้ว่าราชการจังหวัดพิษณุโลก มอบหมายให้นายบุญเหลือ บารมี รองผู้ว่าราชการจังหวัดพิษณุโลก ร่วมกิจกรรมและกล่าวต้อนรับพลตำรวจโท พัฒนวุธ อังคะนาวิน ประจำสำนักเลขาธิการนายกรัฐมนตรี ปฏิบัติหน้าที่ประจำกระทรวงยุติธรรม ประธานในพิธีฯ ณ หอประชุมศรีวชิรโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม (ส่วนทะเลแก้ว) อำเภอเมืองพิษณุโลก จังหวัดพิษณุโลก