ต้อนรับคณาจารย์ และนักศึกษาสาขาวิชาการบัญชี วิทยาลัยอาชีวศึกษาสุโขทัยเข้าศึกษาดูงาน ณ สำนักงานสรรพากรพื้นที่พิษณุโลก และสำนักงานสรรพากรพื้นที่สาขาเมืองพิษณุโลก ต้อนรับคณาจารย์ และนักศึกษาสาขาวิชาการบัญชี วิทยาลัยอาชีวศึกษาสุโขทัยเข้าศึกษาดูงาน ณ สำนักงานสรรพากรพื้นที่พิษณุโลก และสำนักงานสรรพากรพื้นที่สาขาเมืองพิษณุโลก
วันที่ ๑๙ กรกฎาคม ๒๕๖๗ นางสาวนุศรา กลิ่นกระจาย สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก มอบหมายให้นายอุกฤษฏ์ เจริญสุข นักวิชาการสรรพากรชำนาญการพิเศษ พร้อมด้วยข้าราชการสำนักงานสรรพากรพื้นที่พิษณุโลก ให้การต้อนรับคณาจารย์ และนักศึกษาสาขาวิชาการบัญชี วิทยาลัยอาชีวศึกษาสุโขทัย เข้าศึกษาดูงาน ณ สำนักงานสรรพากรพื้นที่พิษณุโลก และสำนักงานสรรพากรพื้นที่สาขาเมืองพิษณุโลก