ร่วมกิจกรรมขบวนแห่พระพุทธชินราช จุดประทีป ถวายดอกบัว เป็นพุทธบูชาพระพุทธชินราช และร่วมเปิดการแสดงแสงสีเสียง ประวัติศาสตร์เมืองพิษณุโลก และพระพุทธชินราช
วันที่ ๒๐ กรกฎาคม ๒๕๖๗ นางสาวนุศรา กลิ่นกระจาย สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก พร้อมด้วยนางสาวบุปผา สรรพานิช นักวิชาการสรรพากรชำนาญการพิเศษ และข้าราชการ ร่วมกิจกรรมขบวนแห่พระพุทธชินราช จุดประทีป ถวายดอกบัว เป็นพุทธบูชาพระพุทธชินราช และร่วมเปิดการแสดงแสงสีเสียง ประวัติศาสตร์เมืองพิษณุโลก และพระพุทธชินราช ณ วัดพระศรีรัตนหาธาตุวรมหาวิหาร ตำบลในเมือง อำเภอเมืองพิษณุโลก จังหวัดพิษณุโลก