สำนักงานสรรพากรพื้นที่พิษณุโลก เข้าร่วมบำเพ็ญกุศลอุทิศถวายพระพรหมวชิรเจดีย์ (บำรุง ฐานุตฺตโร ป.ธ.7)
นางสาวชุลีวรรณ แสวงสุข สรรพากรภาค 7 พร้อมด้วย นางสาวปารณีย์ บุญทรง สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก นำคณะข้าราชการ ในสังกัด เข้าร่วมพิธีบำเพ็ญกุศลอุทิศถวายพระพรหมวชิรเจดีย์ (บำรุง ฐานุตฺตโร ป.ธ.7) อดีตที่ปรึกษาเจ้าคณะภาค 5 อดีตเจ้าอาวาสวัดพระศรีรัตนมหาธาตุวรมหาวิหาร เมื่อวันที่ 17 พฤษภาคม 2565 ณ ศาลาพิบูลธรรม วัดพระศรีรัตนมหาธาตุวรมหาวิหาร อำเภอเมือง จังหวัดพิษณุโลก