สำนักงานสรรพากรพื้นที่พิษณุโลก จัดพิธี “ถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและพลังของแผ่นดิน ประจำปี 2565”
นางสาวปารณีย์ บุญทรง สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก พร้อมด้วยผู้บริหาร ข้าราชการและเจ้าหน้าที่สำนักงานสรรพกรพื้นที่พิษณุโลก เข้าร่วมพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและพลังของแผ่นดิน ประจำปี 2565 เมื่อวันที่ 26 กรกฎาคม 2565 ณ สำนักงานสรรพากรพื้นที่พิษณุโลก