สำนักงานสรรพากรพื้นที่พิษณุโลก “จัดกิจกรรมเคารพธงชาติและร้องเพลงชาติไทย”
นางสาวปารณีย์ บุญทรง สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก พร้อมด้วยผู้บริหาร ข้าราชการสำนักงานสรรพกรพื้นที่พิษณุโลก จัดกิจกรรมเคารพธงชาติและร้องเพลงชาติไทย เพื่อเป็นการน้อมรำลึกถึงในพระมหากรุณาธิคุณพระบาทสมเด็จพระมงกุฎเกล้าเจ้าอยู่หัวที่ทรงพระราชทานธงไตรรงค์เป็นธงชาติไทย
เมื่อวันที่ 28 กันยายน 2565 เวลา 08.00 น. ณ สำนักงานสรรพากรพื้นที่พิษณุโลก