นักศึกษาคณะนิติศาสตร์มหาวิทยาลัยพิษณุโลก ศึกษาดูงาน ณ สำนักงานสรรพากรพื้นที่พิษณุโลก 27 ธันวาคม 2565
วันที่ 27 ธันวาคม 2565 นางสาวนุศรา กลิ่นกระจาย สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก พร้อมด้วยข้าราชการสำนักงานสรรพากรพื้นที่พิษณุโลก ให้การต้อนรับคณาจารย์ และนักศึกษาคณะนิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยพิษณุโลก เยี่ยมชมและศึกษาดูงานเกี่ยวกับกฎหมายภาษีอากรและความรู้ภาษีอากรผ่านช่องทางอิเล็กทรอนิกส์ ณ สำนักงานสรรพากรพื้นที่พิษณุโลก ตำบลหัวรอ อำเภอเมืองพิษณุโลก จังหวัดพิษณุโลก