กิจกรรมร่วมตักบาตรและถวายภัตตาหารเช้าแด่คณะสงฆ์ตามโครงการจาริกธุดงค์เผยแผ่ธรรมเฉลิมพระเกียรติฯ
วันที่ 31 ธันวาคม 2565 นางสาวนุศรา กลิ่นกระจาย สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก มอบหมายให้ นางสาวกนกอร อุ่นเมือง สรรพากรพื้นที่สาขานครไทย ปฏิบัติภารกิจแทนในการเข้าร่วมตักบาตรและถวายภัตตาหารเช้าแด่คณะสงฆ์ตามโครงการจาริกธุดงค์เผยแผ่ธรรมเฉลิมพระเกียรติฯ ณ วัดหมื่นสะอาด ตำบลน้ำกุ่ม อำเภอนครไทย