กิจกรรมร่วมพิธีเปิด “งานแผ่นดินสมเด็จพระนเรศวรมหาราชพิษณุโลก ประจำปี 2566”
วันที่ 6 มกราคม 2566 นางสาวนุศรา กลิ่นกระจาย สรรพากรพื้นที่พิษณุโลกร่วมพิธีเปิด “งานแผ่นดินสมเด็จพระนเรศวรมหาราชพิษณุโลก ประจำปี 2566” เพื่อเทิดพระเกียรติสมเด็จพระนเรศวรมหาราช โดยมี นายภูสิต สมจิตต์ ผู้ว่าราชการจังหวัดพิษณุโลก เป็นประธานในพิธีเปิดงาน ณ เวทีคอนเสิร์ต บริเวณสนามหน้าศาลากลางจังหวัดพิษณุโลก