จัดกิจกรรมวันเด็กแห่งชาติประจำปี 2566
วันที่ 14 มกราคม 2566 นางสาวนุศรา กลิ่นกระจาย สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ข้าราชการ พนักงานราชการ สำนักงานสรรพากรพื้นที่พิษณุโลก ร่วมจัดกิจกรรมวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2566 ณ อาคารอเนกประสงค์ สำนักงานเทศบาลตำบลหัวรอ อำเภอเมืองพิษณุโลก จังหวัดพิษณุโลก