สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก พร้อมด้วยข้าราชการ ร่วมงานรัฐพิธีวันคล้ายวันสวรรคตสมเด็จพระนเรศวรมหาราช
วันที่ 25 เมษายน 2566 นางสาวนุศรา กลิ่นกระจาย สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก พร้อมด้วยข้าราชการ ร่วมงานรัฐพิธีวันคล้ายวันสวรรคตสมเด็จพระนเรศวรมหาราช ในการนี้ นางสาวนุศรา กลิ่นกระจาย สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก วางพวงมาลาถวายราชสดุดีสมเด็จพระนเรศวรมหาราช โดยมี นายภูสิต สมจิตต์ ผู้ว่าราชการจังหวัดพิษณุโลก เป็นประธาน ณ บริเวณศาลสมเด็จพระนเรศวรมหาราช พระราชวังจันทน์ อำเภอเมืองพิณุโลก จังหวัดพิษณุโลก