สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก เป็นประธานเปิดโครงการ "การจัดการเรียนรู้ของทีมดับเพลิง" และร่วมซ้อมดับเพลิง ณ สำนักงานสรรพากรพื้นที่พิษณุโลก
สำนักงานสรรพากรพื้นที่พิษณุโลก จัดโครงการ "การจัดการเรียนรู้ของทีมดับเพลิง" และร่วมฝึกซ้อมดับเพลิง นางสาวนุศรา กลิ่นกระจาย สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก เป็นประธานเปิดโครงการ "การจัดการเรียนรู้ของทีมดับเพลิง" สำนักงานสรรพากรพื้นที่พิษณุโลก และร่วมซ้อมดับเพลิง ณ สำนักงานสรรพากรพื้นที่พิษณุโลก เลขที่ 7 หมู่ที่ 5 ตำบลหัวรอ อำเภอเมืองพิษณุโลก จังหวัดพิษณุโลก เมื่อวันที่ 28 เมษายน 2566