สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ข้าราชการ ให้การต้อนรับ และรับการตรวจประเมินมาตรฐานศูนย์ราชการสะดวก ณ สำนักงานสรรพากรพื้นที่พิษณุโลก และสำนักงานสรรพากรพื้นที่สาขาเมืองพิษณุโลก
คณะอนุกรรมการตรวจประเมินมาตรฐานศูนย์ราชการสะดวก (GECC) คณะที่ 8 เข้าตรวจประเมินมาตรฐานศูนย์ราชการสะดวก ณ สำนักงานสรรพากรพื้นที่พิษณุโลก และสำนักงานสรรพากรพื้นที่สาขาเมืองพิษณุโลก พ.ต.ท. พงศ์อินทร์ อินทรขาว ประธานอนุกรรมการฯ คณะที่ 8 พร้อมด้วยผู้ตรวจราชการสำนักนายกรัฐมนตรี นายอิทธิพล ช่างกลึงดี อนุกรรมการ พ.ต.ท. สมบูรณ์ สาระสิทธิ์ อนุกรรมการผู้ทรงคุณวุฒิ นางสาวพรรษมนต์ พงศ์อิทธิโภคิน อนุกรรมการและเลขานุการ (ผู้แทนสำนักงาน ก.พ.ร.) นางสาวธัญกมล หมายถิ่นกลาง อนุกรรมการและเลขานุการ และนายสุทธิภาส เข็มทองคำ ผู้ช่วยเลขานุการ (ผู้แทน สปน.) ได้เข้าตรวจประเมินมาตรฐานศูนย์ราชการสะดวก ณ สำนักงานสรรพากรพื้นที่พิษณุโลก และสำนักงานสรรพากรพื้นที่สาขาเมืองพิษณุโลก โดยมีนางสาวนุศรา กลิ่นกระจาย สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ข้าราชการ ให้การต้อนรับ และรับการตรวจประเมินมาตรฐานศูนย์ราชการสะดวก ณ สำนักงานสรรพากรพื้นที่พิษณุโลก และสำนักงานสรรพากรพื้นที่สาขาเมืองพิษณุโลก ตำบลหัวรอ อำเภอเมืองพิษณุโลก จังหวัดพิษณุโลก เมื่อวันที่ 24 พฤษภาคม 2566