สำนักงานสรรพากรพื้นที่พิษณุโลก ร่วมพิธีปิดการแข่งขันกีฬาและนันทนาการผู้สูงอายุแห่งประเทศไทยครั้งที่ 15 "พิษณุโลกเกมส์”
สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก ร่วมพิธีปิดการแข่งขันกีฬาและนันทนาการผู้สูงอายุแห่งประเทศไทยครั้งที่ 15 "พิษณุโลกเกมส์” นางสาวนุศรา กลิ่นกระจาย สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก ร่วมเป็นเกียรติถือป้ายคำขวัญจังหวัดพิษณุโลก ในพิธีปิดการแข่งขันกีฬาและนันทนาการผู้สูงอายุแห่งประเทศไทยครั้งที่ 15 "พิษณุโลกเกมส์” โดยมี ดร.นิวัตน์ ลิ้มสุขนิรันด์ อธิบดีกรมพลศึกษา เป็นประธานปิดการแข่งขันกีฬาฯ ในการนี้ มีพิธีมอบธงการแข่งขันกีฬาและนันทนาการผู้สูงอายุแห่งประเทศไทยจากจังหวัดพิษณุโลก เจ้าภาพครั้งที่ 15 โดยมีนายทรงพล วิชัยขัทคะ รองผู้ว่าราชการจังหวัดพิษณุโลก ส่งต่อให้จังหวัดกาญจนบุรี โดยนายอธิสรรค์ อินทร์ตรา รองผู้ว่าราชการจังหวัดกาญจนบุรี เป็นตัวแทนรับเป็นเจ้าภาพครั้งที่ 16 ประจำปี 2567 ณ โรงยิมเนเซี่ยม 600 ที่นั่ง สนามกีฬากลางจังหวัดพิษณุโลก อำเภอเมืองพิษณุโลก จังหวัดพิษณุโลก