สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก มอบหมายให้ นางสาวบุปผา สรรพานิช นักวิชาการสรรพากรชำนาญการพิเศษ พร้อมด้วยข้าราชการ เข้าร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2566
นางสาวนุศรา กลิ่นกระจาย สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก มอบหมายให้ นางสาวบุปผา สรรพานิช นักวิชาการสรรพากรชำนาญการพิเศษ พร้อมด้วยข้าราชการ เข้าร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2566 ในการนี้ ได้ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรพระสงฆ์และสามเณร จำนวน 46 รูป ณ ศูนย์วัฒนธรรมภาคเหนือตอนล่าง วังจันทน์ริเวอร์วิว อำเภอเมืองพิษณุโลก จังหวัดพิษณุโลก