สำนักงานสรรพากรพื้นที่พิษณุโลก ร่วมพิธีมหาพุทธาภิเษก "พระพุทธชินราชมิ่งมงคลสยาม 666 ปี"
นางสาวนุศรา กลิ่นกระจาย สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก ร่วมพิธีมหาพุทธาภิเษก "พระพุทธชินราชมิ่งมงคลสยาม 666 ปี" วันที่ 6 มิถุนายน 2566 ณ บริเวณหน้าพระอัฏฐารส วัดพระศรีรัตนมหาธาตุวรมหาวิหาร อำเภอเมืองพิษณุโลก จังหวัดพิษณุโลก