สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก ได้รับมอบหมายจาก นายบุรินทร์ ประภาพรสุข สรรพากรภาค 7 ให้เป็นประธานเปิดการสัมมนาสรรพากรสาส์นในท้องที่สำนักงานสรรพากรภาค 7
นางสาวนุศรา กลิ่นกระจาย สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก ได้รับมอบหมายจาก นายบุรินทร์ ประภาพรสุข สรรพากรภาค 7 ให้เป็นประธานเปิดการสัมมนาสรรพากรสาส์นในท้องที่สำนักงานสรรพากรภาค 7 เดือนมิถุนายน 2566 หัวข้อ "เจาะลึก TFRS for NPAEs การบัญชีและภาษีอากรด้านรายจ่าย" ณ โรงแรมท็อปแลนด์ ตำบลในเมือง อำเภอเมืองพิษณุโลก จังหวัดพิษณุโลก