สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก พร้อมด้วยข้าราชการ ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระกุศล งานฉลองพระชนมายุ 8 รอบ สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ สมเด็จพระสังฆราช สกลมหาสังฆปริณายก
นางสาวนุศรา กลิ่นกระจาย สรรพากรพื้นที่พิษณุโลก พร้อมด้วยข้าราชการ ร่วมพิธีทำบุญ ตักบาตรถวายพระกุศล งานฉลองพระชนมายุ 8 รอบ สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ สมเด็จพระสังฆราช สกลมหาสังฆปริณายก ณ บริเวณหน้าพระวิหารพระพุทธชินราช วัดพระศรีรัตน มหาธาตุวรมหาวิหาร อำเภอเมืองพิษณุโลก จังหวัดพิษณุโลก เมื่อวันที่ 26 มิถุนายน 2566