ท่านคณภัทร ธนนันทนสกุล สรรพากรพื้นที่น่าน เข้าร่วมการประชุม คณะผู้บริหารการคลังประจำจังหวัดน่าน (คบจ.น่าน) ครั้งที่ 6/2567 ณ ห้องประชุมดอกเสี้ยวขาว สำนักงานคลังจังหวัดน่าน
วัน พฤหัสบดี ที่ 4 กรกฎาคม 2567 ท่านคณภัทร ธนนันทนสกุล สรรพากรพื้นที่น่าน เข้าร่วมการประชุม คณะผู้บริหารการคลังประจำจังหวัดน่าน (คบจ.น่าน) ครั้งที่ 6/2567 ณ ห้องประชุมดอกเสี้ยวขาว สำนักงานคลังจังหวัดน่าน