สำนักงานสรรพากรพื้นที่ยโสธร โดยนางกิตติพร เหล่าวิทวัส สรรพากรพื้นที่ยโสธร พร้อมเจ้าหน้าที่สำนักงานสรรพากรพื้นที่ยโสธร และสำนักงานสรรพากรพื้นที่สาขาในสังกัด ร่วมกิจกรรมเดิน วิ่ง ปั่น ธงตราสัญลักษณ์งานเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
สำนักงานสรรพากรพื้นที่ยโสธ และสำนักงานสรรพากรพื้นที่สาขาในสังกัด ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่ม และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี 3 มิถุนายน 2567
นายวุฒิพงศ์ จิตตั้งสกุล ผู้ตรวจราชการกระทรวงการคลัง ตรวจราชการติดตามผลการปฏิบัติงานของส่วนราชการ
นายพิทยา สุราวุธ สรรพากรภาค 9 และคณะตรวจราชการ ตรวจราชการสำนักงานสรรพากรพื้นที่ยโสธร
นางสาวกุลยา ตันติเตมิท อธิบดีกรมสรรพากร พร้อมด้วยผู้บริหารกรมสรรพากร และคณะ เข้าตรวจเยี่ยมสำนักงานสรรพากรพื้นที่ยโสธร และสำนักงานสรรพากรพื้นที่สาขาคำเขื่อนแก้ว